जॅकी श्रॉफच्या वडिलांची भविष्यवाणी ठरली खरी

अभिनेता जॅकी श्रॉफ (Jackie Shroff) सध्या चर्चेत आहे. त्यांच्या चर्चेत येण्याचे कारण म्हणजे त्यांचे बोललेले शब्द, ज्यावर लोक विविध गोष्टींबद्दल बोलताना दिसतात. खरंतर, अभिनेत्री ट्विंकल खन्नासोबतच्या (Twinkle Khanna) संवादादरम्यान, ते त्यांच्या काही वैयक्तिक गोष्टी शेअर करताना दिसले, ज्यामध्ये त्यांनी आपले मन उघडे ठेवले आहे. जॅकी श्रॉफने ट्विंकल खन्नाला सांगितले की, त्यांचे वडील ज्योतिषी होते. यासोबतच ते आपल्या भावाच्या मृत्यूच्या दिवशीच त्यांच्या वडिलांना याची माहिती झाल्याचेही सांगताना दिसत आहे. अभिनेत्याची (जॅकी श्रॉफ) ही बोलकी चर्चा प्रचंड व्हायरल (viral) होत आहे.
जॅकी श्रॉफने सांगितले की, वडिलांनी आपल्या भावासोबत ही गोष्ट शेअर केली होती की, त्यांचे दिवस खूप वाईट आहेत, तेव्हा जॅकी श्रॉफ फक्त 10 वर्षांचे होते. आणि त्यांचा भाऊ 17 वर्षांचा होता. आता त्यांना भाऊ-बहीण नाही. त्यादरम्यान जॅकी श्रॉफनी याचा उल्लेख केला कारण ट्विंकल आणि ते फक्त ज्योतिषावर चर्चा करत होते. त्याचवेळी ट्विंकलने एका ज्योतिषीय अंदाजाची माहितीही दिली, जी खरी ठरली.यासोबतच जॅकीने सांगितले की, वडिलांनीही मला सांगितले होते की मी अभिनेता (actor) होणार आहे आणि मी झालो. तुझा नवरा एक दिवस मोठा माणूस होईल, असे त्यांनी कोकिलाबेनला (Kokilaben) सांगितले होते, त्यावर धीरूभाई (Dhirubai Ambani) म्हणायचे, गंधो थायो छे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *