काय सांगता! आता मोफत बघता येणार Netflix, तुमचे सबस्क्रीप्शनचे पैसे वाचणार

तुम्हाला जर नवीन चित्रपट आणि वेब सिरीज (Netflix) साठी OTT स्ट्रीमिंग पाहायचे असेल तर ही बातमी तुमच्यासाठी महत्त्वाची आहे. कारण अनेकजण नवीन चित्रपट आणि वेब सिरीज पाहण्यासाठी नेटफ्लिक्सला पसंती देतात. पण प्रत्येकाला नेटफ्लिक्स परवडते असे नाही. आता तुम्ही या सबस्क्रिप्शनवर पैसे वाचवू शकता. यासाठी तुम्हाला काय करावे लागले ते जाणून घ्या…

सध्याच्या युगात इतरांपेक्षा पुढे राहण्यासाठी दूरसंचार कंपन्या त्यांच्या ग्राहकांना (customers) नवनवीन सुविधा पुरवत असतात. या कारणास्तव, Jio आणि Airtel त्यांच्या प्लॅनमध्ये Netflix चे मोफत सबस्क्रिप्शन देतात. आज आम्ही तुम्हाला देशातील नंबर वन टेलिकॉम कंपनी रिलायन्स जिओच्या दोन सबस्क्रिप्शन प्लॅनची ​​माहिती देणार आहोत. जेणेकरून तुम्ही नेटफ्लिक्स मोफत पाहू शकता. सध्या बाजारात Jio, Airtel, Vodafone-Idea या दूरसंचार कंपन्यांमध्ये जोरदार टक्कर सुरू आहे. यामुळे टेलिकॉम कंपन्यांच्या माध्यमातून ग्राहकांना आकर्षित करण्यासाठी विविध योजना सुरू केल्या जातात.

जिओने आपल्या दोन्ही प्लॅनसह विनामूल्य नेटफ्लिक्स ऑफर केले आहे. जिओचे दोन प्रीपेड प्लॅन आहेत जे डेटा, अमर्यादित कॉलिंग आणि एसएमएससह विनामूल्य Netflix सदस्यता देतात. दोन्ही प्लॅनची ​​वैधता 84 दिवस आहे आणि अमर्यादित 5G डेटा देखील मिळणार आहे.

Jio चा 1099 प्रीपेड प्लान
Jio चा 1099 रुपयांचा प्रीपेड प्लान 84 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. या प्लॅनमध्ये, ग्राहकांना (customers) नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंगसह दररोज 100 एसएमएस मिळतात. प्लॅनमध्ये, ग्राहकांना दररोज 2GB डेटा मिळतो, म्हणजेच संपूर्ण वैधतेदरम्यान, ग्राहकांना एकूण 168GB डेटा मिळतो.

दैनंदिन डेटा लिमिट संपल्यानंतरही ग्राहक 64 Kbps वेगाने इंटरनेट वापरणे सुरू ठेवू शकतात. अतिरिक्त लाभ म्हणून, प्लॅनमध्ये 84 दिवसांसाठी Netflix (Mobile) चे मोफत सबस्क्रिप्शन समाविष्ट आहे. याव्यतिरिक्त, प्लॅनमध्ये JioTV, JioCinema आणि JioCloud वर विनामूल्य प्रवेश देखील समाविष्ट आहे.

Jio चा 1499 प्रीपेड प्लॅन
Jio चा 1499 रुपयांचा प्रीपेड प्लान देखील 84 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. या प्लॅनमध्ये, ग्राहकांना सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंगसह दररोज 100 एसएमएस मिळतात. प्लॅनमध्ये ग्राहकांना दररोज 3GB डेटा मिळतो. म्हणजेच संपूर्ण 84 दिवसांच्या वैधतेमध्ये एकूण 252GB डेटा उपलब्ध आहे.

एकदा तुम्ही तुमची दैनंदिन डेटा मर्यादा गाठल्यावर, तुम्ही 64 Kbps वेगाने इंटरनेट वापरणे सुरू ठेवू शकता. अतिरिक्त फायद्यांबद्दल विचारा किंवा प्लॅनमध्ये 84 दिवसांसाठी Netflix चे मोफत सबस्क्रिप्शन समाविष्ट आहे. याव्यतिरिक्त, प्लॅनमध्ये JioTV, JioCinema आणि JioCloud वर विनामूल्य प्रवेश देखील समाविष्ट आहे. याशिवाय दोन्ही प्लॅनमध्ये ग्राहकांना अमर्यादित 5G डेटा मिळतो. Jio 5G कव्हरेज तुमच्या परिसरात लाइव्ह असल्यास आणि तुमच्याकडे 5G फोन असल्यास, तुम्ही अमर्यादित 5G डेटा विनामूल्य वापरू शकता.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *